วันเสาร์ที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๔๕ น.
![💗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6a/1/16/1f497.png)
นายเอกภพ โสภณ นายอำเภอเมืองสระแก้ว เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระรมราชินีนาท พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
วันเสาร์ที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๖ โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ ทหาร กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ผู้นำท้องถิ่น ประชาชนจิตอาสา เข้าร่วมกิจกรรม
![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/1f4a5.png)
กิจกรรมประกอบด้วย
- ปรับภูมิทัศน์ ทำความสะอาด
- กิจกรรมปลูกต้นไม้
- กิจกรรมปล่อยปลา
" />